Home
About Us
Siasa
Uchumi
Biashara
Michezo
Burudani
Wasiliana Nasi
Have you got a good story?
Share your story, discuss the issues with Dailynews Blog.
Have you got a good story?
Share your story, discuss the issues with Dailynews Blog.
Thursday, 14 June 2018
HII HAPA HOTUBA YA BAJETI YA SERIKALI 2018/2019
Thursday, June 14, 2018
Waziri wa Fedha na Mipango, Dk. Philip Mpango akionesha mkoba ulio na nyaraka za Bajeti ya serikali ya 2018/2019
Thursday, June 14, 2018
Copyright: Dailynews Blog
Mtumie Rafiki Yako
Maoni: 0
Email This
BlogThis!
Share to X
Share to Facebook
Newer Post
Older Post
Home
Kuna Maoni 0 mpaka sasa.
Post a Comment
Subscribe to:
Post Comments (Atom)
Popular
Tags
Kumbu Kumbu
KAJEMBE; MZARAMO ALIYEUTEKA MJI WA MOSHI KWA BIASHARA YA KUKAANGA MIHOGO
WAANDISHI wa Habari ni watu wa kuzunbuka sana nchini na Duniani kwa ujumla katika harakati za utafutaji habari za kuhabarisha jamii juu ...
RAIS DKT MAGUFULI ASHIRIKI IBADA YA JUMAPILI YA MATAWI KANISA LA MTAKATIFU PETRO OYSTERBAY JIJINI DAR ES SALAAM
Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dkt John Pombe Magufuli, mkewe Mama Janeth Magufuli na mke wa Waziri Mkuu Mama Mary Majaliwa wak...
MFUMO MPYA WA UHASIBU NA UTOAJI TAARIFA KUBORESHA HUDUMA ZA AFYA NCHINI
Katibu Tawala mkoa wa Dodoma, Rehema Dendegu akifungua mafunzo ya siku mbili ya mfumo mpya wa Uhasibu na Utoaji Taarifa za fedha kw...
ATAKAYEBAINIKA KUTAFUNA SH. MILIONI 320 ZA IMARA SACCOS ACHUKULIWE HATUA ZA KISHERIA-MAJALIWA
WAZIRI Mkuu Kassim Majaliwa amemuagiza Ofisa Ushirika wa Manispaa ya Musoma, Yunia Wiga kufuatilia upotevu wa sh. milioni 320 za Imara S...
WANAFUNZI CHUO CHA UHAZILI TABORA WAFANYA ZIARA YA KIMAFUNZO BUNGENI MJINI DODOMA LEO
Wanafunzi wa Chuo cha Uhazili Tabora leo wamefanya ziara ya kimafunzo Bungeni Mjini Dodoma kwa lengo la kujifunza namna Shughuli za Bunge...
WAZIRI JENISTA MHAGAMA AFUNGUA MKUTANO WA WADAU KUJADILI NAMNA BORA ZAIDI YA UTEKELEZAJI WA SHERIA YA FIDIA KWA WAFANYAKAZI
SERIKALI ilianzisha Mfuko wa Fidia kwa Wafanyakazi kwa lengo la kuhakikisha kuwa wafanyakazi wanapata mafao bora na stahiki ya fidia ...
MIAKA SABA YA UTEKELEZAJI WA SERIKALI MTANDAO
Ukurasa wa kuingia (log in page wa Mfumo Shirikishi wa Kusimamia Raslimali za Taasisi UVUMBUZI wa matumizi ya Teknolojia ya Habari...
EXCLUSIVE NEW MUSIC: KAMOBA - LADY JAYDEE Ft. HAMOBA
BUNGENI DODOMA
MBUNGE wa Viti Maaalum Kiteto Koshuma akiuliza swali Bungeni Mjini Dodoma jana wakati wa kikao cha nne cha Bunge la 11 la bajeti linaloen...
KAMATI INAYOCHUNGUZA TUHUMA ZA MAUAJI YA TEMBO KATIKA IKOLOJIA YA RUGWA-RUAHA KUTENDA HAKI
Waziri wa Maliasili na Utalii, Dk.Hamisi Kigwangalla akisalimiana na Kamanda wa Polisi Mstaafu wa Kanda Maalum ya Dar es Salaam, Suleim...
Labels
BURUDANI
MICHEZO
SIASA
Kumbu Kumbu
January
(86)
February
(95)
March
(131)
April
(117)
May
(113)
June
(127)
July
(81)
August
(69)
September
(46)
October
(55)
November
(21)
December
(47)
January
(66)
February
(32)
March
(41)
April
(40)
May
(27)
June
(9)
October
(1)
BLOG MBALI MBALI
Father Kidevu
KITWIMA YOUTH GROUP, SHAMBA DARASA KWA VIJANA KUCHANGAMKIA FURSA ZA UCHUMI
MICHUZI BLOG
MCHENGERWA AWATAKA WAFAMASIA KUZINGATIA MAADILI, UBORA WA DAWA
HABARI LEO
Arusha on spotlight
OFA YA MATANGAZO
Kuna Maoni 0 mpaka sasa.
Post a Comment